![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3e2i9qnaq1q8c4k4os.jpg)
วันนี้ ( 10 เมษายน 2567 ) ที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา แพทย์หญิงดวงแก้ว แซ่อึง รองประธานแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดนครราชสีมา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลฯร่วมสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา และร่วมพิธีรำบวงสรวงท้าวสุรนารี เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ปี 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลในการดำเนินชีวิตตนเองและครอบครัว
View 12
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ