![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1sqjzpfibrfos8cw8w.gif)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการประกันสังคมจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ 2/2567 เพื่อพิจารณาการจ่ายเงินทดแทนการขาดรายได้กรณีทุพพลภาพให้แก่ผู้ประกันตน โดยมี นายไกร เอี่ยมจุฬา รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานประกันสังคมจังหวัดมุกดาหาร
View 9
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ