![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1l9twmmo9im8sgckkc.gif)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพิศมัย ภูนาเมือง ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประเมินผลงานให้ดำรงตำแหน่งนักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ ของเขตสุขภาพที่ 10 โดยมี นายอนุพันธ์ ประจํา ผู้ทรงคุณวุฒิ (นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ) เขตสุขภาพที่ 10 เป็นประธานการประชุมฯ ผ่านระบบออนไลน์ Google Meet ณ กลุ่มงานการแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 10
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ