![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4efkk2fioao04sc0s.gif)
วันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 14.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมนายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และปลัดองค์กรส่วนท้องถิ่นในจังหวัดมุกดาหาร เพื่อคัดเลือกผู้แทน ผู้บริหารเทศบาล และผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบล เป็นผู้แทนจังหวัดมุกดาหาร เข้ารับการคัดเลือกกรรมการระบบสุขภาพปฐมภูมิในระดับเขตสุขภาพ ตามมาตรา 5 วรรคหนึ่ง (3) แห่งพระราชบัญญัติระบบสุขภาพปฐมภูมิ พ.ศ.2562 ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
View 16
09/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ