![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ul9phj6ha68wcwkkg.gif)
วันอังคารที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย มอบหมายให้ “นพ.แหลมทอง แก้วตระกูลพงษ์” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงาน R8 - Growth ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting เพื่อนำเสนอกลุ่ม 8.3 (หนองคาย บึงกาฬ) และสรุปภาพรวมกลุ่ม ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้รับผิดชอบงานจาก สสจ.หนองคาย ณ ห้องประชุมสมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 39
09/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ