วันที่ 5 เมษายน 2567 โรงพยาบาลสงขลา ร่วมจัดกิจกรรมการส่งเสริมสุขภาพดีชีวีมีสุข ในบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดส่งขลา หลังการตรวจสุขภาพประจำปี มีกิจกรรมการให้ความรู้ ให้คำเเนะนำการดูเเลสุขภาพ และแปลผลการตรวจสุขภาพ โดยมี นพ.กู้ศักดิ์ บำรุงเสนา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสงขลา วัดองค์ประกอบร่างกาย และการให้คำแนะนำสร้างเสริมสุขภาพ โดยกลุ่มงานอาชีวเวชกรรม รพ.สงขลา และงานส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด ณ ห้องประชุมเฟื่องฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา อ.เมือง จ.สงขลา
View 75
09/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ