นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วย คณะเจ้าหน้าที่กลุ่มงานทันตสาธารณสุข ได้เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะ เนื่องใน "วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์" ณ หอประชุมจังหวัดอุบลราชธานี
(ด้านหลังศาลากลางจังหวัดอุบลราชธานี)
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 47
09/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ