![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2xv44a1che4g4040wo.jpg)
วันที่ 8 เมษายน 2567 ดร.นพ.สราวุฒิ บุญสุข ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 1 ลงพื้นที่เยี่ยมให้กำลังใจในการปฏิบัติงานพร้อมทั้งสอบถามปัญหาอุปสรรคจากการบริการพร้อมทั้งให้คำแนะนำและหาโอกาสในการพัฒนาการให้บริการที่ดีสำหรับประชาชน ในพื้นที่ โดยมีแพทย์หญิงอัมพวัน ศรีครุฑรานันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพญาเม็งราย พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ ณ โรงพยาบาลพญาเม็งราย อำเภอพญาเม็งราย จังหวัดเชียงราย
View 31
08/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ