![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ejabbj4t9hk4wgwgsc.gif)
วันอาทิตย์ ที่ 7 เมษายน 2567 เวลา 17.30 น.นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมงานสืบสานบุญประเพณีสงกรานต์ พิธีสรงน้ำพระราชทานพระพุทธมิ่งมงคลมุณีศรีมุกดาหาร ประจำปี 2567 ณ วัดรอยพระพุทธบาทภูมโนรมย์ อำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
View 23
08/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ