![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/fm1onjps3ps8cwkwwo.jpg)
วันเสาร์ที่ 6 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 07.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานในพิธี วางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ โดยมี นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วย ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) นายราชันย์ ท้าวพา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด
(ด้านบริหารและกิจการพิเศษ)และบุคลากรเจ้าหน้าที่ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ส่วนราชการในจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมอนาลโย ศูนย์ราชการจังหวัดหนองบัวลำภู
View 48
07/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ