![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6wcnb9nwfy0ww88c4.jpg)
วันที่ 6 เมษายน 2567 นายแพทย์ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ รักษาการในตำแหน่งสาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 8 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเตรียมความพร้อม ในการเปิดโครงการพาหมอไปหาประชาชนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาส มหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ในวันที่ 7 เมษายน 2567 ณ โรงเรียนเซกา อำเภอเซกา จังหวัดบึงกาฬ โดยมี นายแพทย์ภมร ดรุณ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดบึงกาฬ พร้อมด้วย แพทย์หญิงณภัทร สิทธิศักดิ์ รักษาการผู้อำนวยการโรงพยาบาลเซกา และผู้เกี่ยวข้องให้การต้อนรับ
View 71
06/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ