![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kw6hzb38ei8sgg4g4o.jpg)
วันเสาร์ที่ 6 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. ณ ศาลาจัตุรมุขหน้าศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านบริการองค์กร และคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ โดยมี นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา หัวหน้าส่วนราชการ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมพิธี
View 22
06/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ