![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/35hdonxvwj2888kwco.jpg)
วันที่ 6 เมษายน 2567 เวลา 08.30 น. แพทย์หญิงรจนา ขอนทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ มอบหมายให้ นายแพทย์ภูริทัต เมืองบุญ หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพบริการและมาตรฐาน โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องใน “วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์” ประจำปี 2567 โดยมีนายทวี เสริมภักดีกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ พร้อมด้วยนางวราภรณ์ เสริมภักดีกุล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดนครสวรรค์เป็นประธานในพิธี นำหัวหน้าส่วนราชการภาครัฐและภาคเอกชน เข้าร่วมพิธีฯ ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษามหาวิทยาลัยจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วิทยาเขตนครสวรรค์
View 53
06/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ