![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2566/2et0z6stsftw04c8g8.jpg)
นายแพทย์โอภาส การย์กวินพงศ์ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข เยี่ยมชมการออกหน่วยแพทย์เฉพาะทาง 1 ใน 12 คลินิกของ “โครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดบุรีรัมย์” โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ นายแพทย์ภูวเดช สุระโคตร ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 9 และคณะผู้บริหาร ร่วมงาน ที่โรงพยาบาลสตึก จังหวัดบุรีรัมย์ ************* 6 เมษายน 2567
View 142
06/04/2567
GALLERY
สำนักสารนิเทศ