![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/o3gx64nbnlco4s4kc.jpg)
เมื่อวันที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ พร้อมด้วย นพ.เชาวน์วัศ พิมพ์รัตน์ ผู้อำนวยการศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก คณะอาจารย์แพทย์ พยาบาล และบุคลากร ร่วมพิธีมอบสัมฤทธิบัตร เนื่องในโอกาสสำเร็จการศึกษาบัณฑิตแพทย์ รุ่นที่ 13 หลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต โรงพยาบาลบุรีรัมย์ สถาบันร่วมผลิตแพทย์มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี เพื่อแสดงความยินดีกับบัณฑิตแพทย์ในความพากเพียรศึกษาจนสำเร็จหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต และความสำเร็จของโรงพยาบาลบุรีรัมย์ที่สืบสานภารกิจการผลิตบุคลากรทางการแพทย์ อีกทั้งอาจารย์แพทย์ได้แบ่งปันประสบการณ์แนวทางในการปฏิบัติงานแก่บัณฑิตแพทย์ให้เป็นแพทย์ที่ดีในอนาคตต่อไป ณ ห้องประชุม 901 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ
View 34
06/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ