![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7s3ygyg70rokgow40c.jpg)
เมื่อวันที่ 5 เมษายน 2567 สมาชิกชมรมสายใย 50 โรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมกิจกรรมการเรียนรู้ของโรงเรียนสร้างสุขสายใย มหา’ลัยชีวิต สัปดาห์ที่ 5 ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับสัปดาห์นี้เป็นหลักสูตรเสริมทักษะความรู้หัวข้อ “สร้างเสริมสมรรถนะ” วิทยากรโดย คุณอัจฉรา ศิรินานันท์ จากกลุ่มงานการพยาบาลผู้ป่วยนอก กิจกรรมออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ โดยคุณอิสราภรณ์ รัตนโภคภัณฑ์ และคณะจากกลุ่มงานสุขศึกษา และจัดกิจกรรมรดน้ำขอพร สืบสานประเพณี เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 อาคารอำนวยการเก่า
View 67
06/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ