![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/j4p2bzac1c84k4s8o8.gif)
วันศุกร์ ที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมติดตามความก้าวหน้าและลงพื้นที่เพื่อเตรียมความพร้อมการจัดกิจกรรมโครงการพาหมอไปหาประชาชนเฉลิมพระเกียรติฯ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ปีงบประมาณ 2567 ซึ่งกิจกรรมจัดในวันที่ 8 เมษายน 2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย คณะผู้บริหาร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร สาธารณสุขอำภอคำชะอี หัวหน้ากลุ่มงาน เจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องจากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร โรงพยาบาลคำชะอี โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล และหน่วยงานต่างๆ ใน คพสอ.คำชะอี ณ โรงพยาบาลคำชะอี และ โรงเรียนคำชะอีวิทยาคาร อำเภอคำชะอี จังหวัดมุกดาหาร
View 17
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ