![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wmra8lz6s744c8cw0o.jpg)
วันนี้ (5 เมษายน 2567) บริษัท ไอดีเอส เมดิคอล ซิสเต็มส์ (ประเทศไทย) จำกัด มอบเตียงอาบน้ำ Burn Unit และเตียงผู้ป่วยฉุกเฉิน ให้แก่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา โดยมี นายแพทย์ภูวเดช สุระโคตร ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 9 เป็นประธานรับมอบ พร้อมมี นายแพทย์สุผล ตติยนันทพร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดนครราชสีมา นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาร่วมกันรับมอบบริจาคด้วย
View 16
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ