![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/39cc0irjjhk4sg48kw.jpg)
นายเเพทย์ธีระพงษ์แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้นายสุรทิน หมื่นอินทร์ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมฯ ประชุมติดตามระบบบ่อบำบัดสิ่งปฏิกูล และเก็บข้อมูลวิจัย ประสิทธิผลการใช้บ่อบำบัดสิ่งปฎิกูลแบบลานทรายกรองของอำเภอเขื่องในและอำเภอนาตาล ร่วมกับ อปท.สสอ. / รพช.ภาคีเครือข่าย
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 49
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ