![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/38ltp2si9ko4o8c0k.gif)
วันศุกร์ ที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายศราวุธ ทองเฟื่อง หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทรัพยากรบุคคล และจนท.กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย พร้อมด้วยหน่วยงานราชการระดับจังหวัดที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมเพื่อหารือการได้รับแจ้งเบาะแสสายด่วนความมั่นคง หมายเลข 1374 บูรณาการภารกิจ และลงพื้นที่ตรวจสอบข้อเท็จจริงเหตุร้องเรียนสร้างความรำคาญ เจ้าหน้าที่พร้อมให้ปรึกษา คำแนะนำ กับผู้ถูกร้องเรียน เสนอแนวทางแก้ไขปัญหา เพื่อให้เกิดการอยู่ร่วมกันอย่างสันติสุข ณ หมู่ 7 ต.คำอาฮวน อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
View 10
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ