![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ku1f5ubrzk04gock4g.png)
วันที่ 4 เมษายน 2567 นางละออ ประเทืองจิตร์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ ประชุมปรึกษาหารือ ร่วมกับนายกองค์การบริหารส่วนตำบลคลองด่าน เพื่อขอรับการสนับสนุนการดำเนินงานตามโครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความ ดี เพื่อขาติ ศาสน์ กษัตริย์ โดยมีกลุ่มงานพัฒนาระบบริการปฐมภูมิและสุขภาพภาคประชาชน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ, สาธารณสุขอำเภอบางบ่อ และเรือนจำกลางสมุทรปราการ เข้าร่วมประชุมณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลคลองด่าน อำเภอบางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ
View 11
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ