![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/n4vq5yrjhqsss4g4k4.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 นางสุนิต ชนทวีนนท์ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ กลุ่มงานส่งสริมสุขภาพ
และนางสาววิชานี ไทรทอง นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ สำนักงานสารารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมกับสำนักงานสารารณสุขอำภอบางพลี จัดประชุมชี้แจงแนวทางการพัฒนาชมรมผู้สูงอายุ สู่ชมรมผู้สูงอายุคุณภาพ อำเภอบางพลี รวมทั้งการคัดกรองสุขภาพผู้สูงอายุและการจัดทำแผนสุขภาพดี (Wellness Plan) ผ่าu Bluebook Application ณ ห้องประชุมเจ้าพระยา สสจ.สมุทรปราการ มี ตัวแทนชมรมผู้สูงอายุ อาสาสมัครสาธารณสุข และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข
View 10
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ