![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rviv7fq8zq8k0ckgw.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีปิดการอบรมและมอบใบประกาศนียบัตร แก่ผู้ที่ผ่านการอบรมหลักสูตร "การพยาบาลเฉพาะทาง สาขาการพยาบาลผู้ป่วยวิกฤต (ผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ)" รุ่นที่ 10 ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมบัวอุบล ชั้น 7 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี สรรพสิทธิประสงค์ จังหวัดอุบลราชธานี
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 62
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ