![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/e3u4c19vp5sgs4kok0.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 14.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ร่วมเป็นเกียรติงานแถลงข่าวเปิดตัวผู้ประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (TO BE NUMBER ONE IDOL) รอบชิงชนะเลิศระดับประเทศ รุ่นที่ 14 ประจำปี 2567 โดยมี ผู้รับผิดชอบงานTO BE NUMBER ONE กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อสุขภาพจิตและยาเสพติด /เครือข่าย TO BE NUMBER ONE /ผู้ปกครอง/คุณครู โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล เข้าร่วมกิจกรรมตัวแทนจังหวัดอุดรธานี นายอนาวิล แฮร์ริสัน โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อ.เมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี (น้องนาวิล) TI19 ณ เดอะไพน์ รีสอร์ท จ.ปทุมธานี
View 68
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ