![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/gqkfq9nzb4ocokk8c.jpg)
วันที่ 4 เมษายน 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ (Retreat Service Plan Bluepint) เขตสุขภาพที่ 4 เพื่อจัดทำแผนการจัดระบบบริการสุขภาพและแผนกำลังคน เขตสุขภาพที่ 4 โดยมี นพ.ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธาน ณ Parco Condo & Hotel by Bonanza Khaoyai
View 13
05/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ