![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ebpvpmulx748goo0s.jpg)
วันที่ 4 เมษายน 2567 ณ เดอะไพน์ รีสอร์ท จังหวัดปทุมธานี นายสุพจน์ รอดเรือง ณ หนองคาย ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา มอบหมายให้ นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยนางจิตฤดี ขวัญพุฒ รองศึกษาธิการจังหวัดพังงาและนางวัชรี ตัณฑชน หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการและคณะครูจากโรงเรียนเทศบาลบ้านย่านยาว ร่วมงานแถลงข่าวและนำนายคะน้า ฟิชเชอร์ TI33 ⭐️น้องคะน้า
View 75
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ