![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/q8u1wnobiogcgssc0c.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา เป็นประธานเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาคุณภาพระบบเทคโนโลยีสารสนเทศ ในโรงพยาบาล (HAIT) ประจำปี 2567” และรับการตรวจเยี่ยม Pre-Survey HAIT จากสมาคมเวชสารสนเทศไทย นำโดย รศ.ดร.นพ.วรรษา เปาอินทร์ นพ.กฤษฎา ศาสตรวาหา และ ดร.มะลิวัลย์ ยืนยงสุวรรณ ณ ห้องประชุมศักดิ์ ด่านชัยวิจิตร โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 21
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ