![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/l82q6jotga8o80gso4.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 9.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานออกตรวจสอบภายใน พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กลุ่มงานบริหารทั่วไป ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 เพื่อให้การปฏิบัติงานตรวจสอบฯ เป็นไปตามมาตรฐานที่กรมบัญชีกลางกำหนด และให้การปฏิบัติงานถูกต้องตามกฎระเบียบข้อบังคับ มติต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง ให้การปฏิบัติงานของหน่วยงานในสังกัดบรรลุวัตถุประสงค์และเป้าหมายที่วางไว้ ณ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนิคมคำสร้อย และสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองมุกดาหาร
View 19
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ