![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vmdt9j3h8b4cksgw0o.jpg)
วันที่ 4 เมษายน 2567 คุณพิมพ์ฉวี เตชะภัทร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาลเสนา ประธานชมรมจริยธรรม พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุสงฆ์ และสามเณร จากวัดหน้าพระธาตุ (วัดตะคุ) อำเภอปักธงชัย จังหวัดนครราชสีมา จำนวน 19 รูป ในโครงการบรรพชาสามเณร ณ บริเวณลานพฤกษา โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 23
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ