![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/phtpi8s2vy8440ckw0.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี มอบหมาย ดร.อุเทน หาแก้ว นักวิชาการสาธารณสุขเชี่ยวชาญ(ด้านส่งเสริมพัฒนา) รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีร่วมประชาพิจารณ์ แผนยุทธศาสตร์ โรงพยาบาลอุดรธานี ปี 2567-2571 เยี่ยมชมอาคารและรับฟังการบรรยายการ ดำเนินงานปลูกถ่ายอวัยวะของโรงพยาบาลอุดรธานี โดยมี นางคณิตา ราษฎร์นุ้ย รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมชั้น7 โรงพยาบาลอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
View 68
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ