![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1f8tl53wslwk404kg4.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานการขยายศักยภาพการบริการด้านสุขภาพกายและสุขภาพจิต โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์-โรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์ โดยมีนายแพทย์สมฤกษ์ จึงสมาน ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 10 นายแพทย์จุมภฎ พรมสีดา รองอธิบดีกรมสุขภาพจิต นายชัชวาลย์ เบญจสิริวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี นายแพทย์มนต์ชัย วิวัฒนาสิทธิพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ นายแพทย์ประภาส อุครานันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระศรีมหาโพธิ์ เข้าร่วมประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาล ชั้น 9 อาคารสนับสนุนบริการ (อาคารสีฟ้า) โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ จังหวัดอุบลราชธานี
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 60
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ