![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1n2d03elotokggk8ok.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 4 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานในพิธีการรับมอบระบบการให้น้ำอัตโนมัติ ให้กับกลุ่มแปลงใหญ่พืชผัก ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายราชันย์ ท้าวพา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านบริหารและกิจการพิเศษ) เข้าร่วมงานพร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ณ ที่ทำการแปลงใหญ่พืชผัก บ้านถ้ำกลองเพล ตำบลโนนทัน อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 40
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ