![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/26srqqcbip1cw4w880.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ นายแพทย์ชัยวัฒน์ ดาราสิชณ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เข้าร่วมการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานการขับเคลื่อนอำเภอสุขภาพดี จัดโดยกรมอนามัยกระทรวงสาธารณสุข เพื่อหารือถึงแนวทางการกำกับ ติดตามการดำเนินงานใน 6 เดือนหลังของปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุม Conferance ชั้น 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 49
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ