![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7q058xlgtj0gcwsook.jpg)
นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี พร้อมด้วยนายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานีและหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้องของจังหวัดอุบลราชธานี ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดและตรวจเยี่ยมกิจกรรมหน่วยแพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี (พอ.สว.) บูรณาการร่วมกับหน่วยบริการจังหวัดเคลื่อนที่ "บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน" ประจำปี 2567 ณ โรงเรียนบ้านห้วยยางวิทยา ตำบลหัวนา อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 55
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ