![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/oztou7i1iqog0gokwc.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 4 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม คณะอนุกรรมการสถานพยาบาลประจำจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 2/2567 โดยมี สำนักงานอัยการจังหวัด, ผู้แทนคลินิกเอกชน, โรงพยาบาลหนองบัวลำภู, กลุ่มกฎหมาย และกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 37
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ