![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2x46q1u6haqssgkc04.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 13.00 - 16.00 น. สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ ร่วมกับโรงพยาบาลสมุทรปราการ ประชุมพัฒนาคุณภาพระบบบริการเครือข่ายกายภาพบำบัดจังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 2/2567 เพื่อเตรียมความพร้อมในการดำเนินงานตามโครงการพาหมอไปหาประชาชนฯ และติดตามดำเนินงานเรื่องทะเบียนนักกายภาพ, ระบบ Ever Refer, เครือข่ายกายภาพบำบัด เพื่อสังคมไทยปลอดบุรี่, ตัวชี้วัต Intermediate Care (IMC) ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567, ระบบการส่งต่อผู้ป่วย, ผู้ป่วยTelemedicine, การคัดกรองตรวจเท้าเบาหวานในชุมชน และการตรวจสอบรายงานการโอนเงินสำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ (สปสช.) ผ่าน Line@สปสช. ณห้องประชุมงานกายภาพบำบั โรงพยาบาลสมุทรปราการ
View 14
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ