![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/10mv17jgiv400gwks0.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นายศุภมิตร ชิณศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานเปิดโครงการจิตอาสาพระราชทาน "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ" กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพร้ตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระองค์ท่าน โดยมีนางละออ ประเทืองจิตร์ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ เข้าร่วมบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ทำความสะอาด โยน EM ball ลงคลองสำโรง ณ บริเวณที่ทำการปกครองอำเภอบางบ่อ ตำบลบางบ่อ อำเภอบางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ
View 14
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ