![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7y65y7mxd0084cg8k.jpg)
31 มีนาคม 2567 นายศุภมิตร ชิณศรี ผู้ว่าราชการจังหวัดสมุทรปราการ เป็นประธานจัดกิจกรรมรัฐพิธีวันที่ระลึก พระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว "มหาเจษฎาราชเจ้า" วันข้าราชการพลเรือน ประจำปี 2567 โดยมีนายแพทย์ประภาส ผูกตวง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสมุทรปราการ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มตอกไม้ถวายราชสักการะ พร้อมคณะผู้บริหารสังกัดกระทรวงต่างๆ ในจังหวัดสมุทรปราการ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ในสังกัดเข้าร่วมพิธี เพื่อแสตงความจงรักภักตีและสำนึกในพระมหกรุณาธิคุณ และมอบเกียรติบัตรแก่ข้าราซการพลเรือนดีเด่น พร้อมร่วมถ่ายภาพแสดงความยินดี ณ อาคารศูนย์พักรักษาใจ เทศบาลตำบลบางเมือง
View 15
04/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ