![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/s3u546eh8y88ko0w4w.jpg)
แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร พร้อมด้วย แพทย์หญิงสราพร มัทยาท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการสรุปผลการดำเนินงานและสรุปผลการตรวจราชการและนิเทศงาน เขตสุขภาพที่ 6 รอบที่ 1 ปีงบประมาณ 2567 ระหว่างวันที่ 1 -2 เมษายน 2567 โดยมีนายแพทย์มนู ศุกลสกุล สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 6 เป็นประธาน ณ โรงแรมพรีมา พัทยา อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี
View 23
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ