![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3gciqyt9o544og0ccs.jpg)
วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 17.00น. ณ บริเวณลานจอดรถตำรวจภูธรจังหวัดฉะเชิงเทรา ต.บางแก้ว อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ นายจำเนียร วงษ์ศรีแก้ว รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร ร่วมพิธีปล่อยแถวระดมกวาดล้างอาชญากรรม ตามมาตรการป้องกันปราบปรามอาชญากรรม การรักษาความสงบเรียบร้อย และการอำนวยความสะดวกด้านการจราจร การป้องกันและลดอุบัติเหตุในช่วงเทศกาลสงกรานต์ 2567 โดยมี พล.ต.ต.นเรวิช สุคนธวิท ผู้บังคับการภูธรจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน ในการปล่อยแถวฯ และกล่าวให้โอวาท
View 33
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ