![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/f1i0tgpu9dkwgssooo.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะ และพิธีบำเพ็ญกุศลทักษิณานุปทานอุทิศถวายพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนากรุงศรีอยุธยา ประจำปี พ.ศ. 2567 โดยมี นายนิวัฒน์ รุ่งสาคร ผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เป็นประธาน ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระรามาธิบดีที่ 1 (พระเจ้าอู่ทอง) จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 20
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ