![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/swc9p90jnv480sk40k.jpg)
วันที่ 3 เม.ย. 67 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมรัตมณี ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา รพ.แม่สอด น.ส.ปรางทิพย์ ตาเรือนสอน รองผู้อำนวยการด้านการพยาบาล กล่าวต้อนรับผศ.ดร.เพชรีย์ กุณาละศิริ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ฝ่ายวิชาการและพัฒนา นักศึกษา คณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาลัยนอร์ทเทิร์น ในการประชุมโครงการประสานความร่วมมือกับแหล่งฝึก เพื่อให้นักศึกษามีความรู้และทักษะทางการพยาบาลในการดูแลผู้ป่วยได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยการฝึกปฎิบัติในสถานการณ์จริง ณ รพ.แม่สอด
View 20
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ