![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1fzjc6ydzou8s8swg.gif)
วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย มอบหมายให้ “นพ.แหลมทอง แก้วตระกูลพงษ์” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย และคณะกรรมการขับเคลื่อนอำเภอสุขภาพดี จังหวัดหนองคาย เข้าร่วมประชุมชี้แจงเกณฑ์การขับเคลื่อนอำเภอสุขภาพดี ประจำปี 2567 ผ่านระบบออนไลน์ Webex เพื่อรับฟังรายละเอียดเกณฑ์มาตรฐานอำเภอสุขภาพดี ณ ห้องประชุมเด่นชัย ศรกิจ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 66
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ