![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/763wxix3ra808gko44.gif)
วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. "นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง" นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย มอบหมายให้ "ทพ.วัชรพงษ์ หอมวุฒิวงศ์" รอง นพ.สสจ.หนองคาย และ ผอ.รพ.ทันตกรรมหนองคาย เป็นประธานเปิดการประชุมองค์คณะในการพิจารณาการปรับเป็นพินัย เพื่อชี้แจงคำสั่งและแนวทางการดำเนินการให้เจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องทราบและนำไปใช้ในการปฏิบัติงาน ผู้เข้าร่วมประชุม จำนวน 14 คน ประกอบด้วย กลุ่มกฎหมาย หัวหน้ากลุ่มงานและผู้รับผิดชอบงาน กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย กลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข และกลุ่มงานโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิต และยาเสพติด ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 34
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ