![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/c7xyl4ds8so4os80c.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. นพ.ชวมัย สืบนุการณ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสุรินทร์ พร้อมด้วยนางวัชชรีภรณ์ รัตรสาร รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล, ผศ.(พิเศษ) นพ.ชวลิต ชยางศุ รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านบริการทุติยภูมิและตติยภูมิ และคณะผู้บริหารโรงพยาบาลสุรินทร์ ร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข (Tuesday Morning Meeting) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมรวมใจ ชั้น 8 อาคาร 100 ปี สธ. โดยส่งสัญญานการประชุมจากห้องประชุมชัยนาทนเรนทร อาคาร 1 ชั้น 2 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข & ประชุมออนไลน์ผ่านระบบ Webex ไปยังหน่วยงานสาธารณสุขทุกแห่ง
View 8
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ