![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3dw5yt0kf5q8owwgg4.jpg)
นายเเพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ได้กล่าวให้โอวาท และมอบนโยบายในการประชุมเพื่อจัดทำสัญญาลาศึกษาต่อแพทย์ประจำบ้านและทันตแพทย์ประจำบ้าน ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 อาคาร 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
นางสาวธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 47
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ