![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/p0fvf5h6usgkccsss.jpg)
วันพุธที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผลระดับจังหวัด (กวป.) ปีงบประมาณ 2567 ประจำเดือนมีนาคม ครั้งที่ 3/2567 โดยมี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด, โรงพยาบาลหนองบัวลำภู, โรงพยาบาลชุมชน, สาธารณสุขอำเภอและบุคลากรเจ้าหน้าที่ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมเอราวัณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 33
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ