![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2hzi66h7lb28ws4o4g.gif)
วันพุธ ที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 9.00 - 16.30 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน การประชุมชี้แจงเกี่ยวกับการใช้งานระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ ภายในหน่วยงานในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้หน่วยงานในสังกัดสามารถออกเลข และ รับ-ส่ง หนังสือได้เองโดยผ่านระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ ณ ห้องภูศรีฐาน (242) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 9
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ