![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vmbn3moi17kgw4cck8.gif)
วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นพ.ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ ทพ. ธีรพงศ์ มุทาไร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะทำงานเพื่อขับเคลื่อนโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อเตรียมความพร้อมคลินิกทันตกรรม ร่วมกับ หัวหน้ากลุ่มงานทันตกรรม และเจ้าหน้าที่ จาก โรงพยาบาล ทุกแห่ง และกลุ่มงานทันตสาธารณสุข สสจ.มุกดาหาร ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุม 221 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 8
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ