![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/t2m99ncx4sg0ow084.gif)
วันพุธ ที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ ร่วมประชุมคณะกรรมการกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพ จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้องประชุมภูมโนรมย์ (111) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายภูมินทร์ สิเนหะวัฒนะ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน ซึ่งมติที่ประชุมเห็นชอบการจัดสรรงบบริการฟื้นฟูสมรรถภาพด้านการแพทย์ และแผนการเงินประจำปี 2567 อีกทั้งให้มีการปรับคณะอนุกรรมการของกองทุนฯตามวาระ และพิจารณาตราสัญลักษณ์ของกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพ จังหวัดมุกดาหาร
View 9
03/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ